Bán nhà hẻm 14B/25B Hưng Phú Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
15 m²(4 x 4)
2,6 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
2,6 Tỷ
~ 85.8 Triệu/m²30.3m²
(4.4m x 7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30.3 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà hẻm 227/1/4 Bông Sao, Phường Bình Đông
Diện tích: 4,4 x 7m
Diện tích công nhận: 30,3m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 2.6 Tỷ
Nhà phố
15 m²(4 x 4)
2,6 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
40.2 m²(3.5 x 12.2)
2,7 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
33 m²(4.2 x 8)
2,6 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
19.7 m²(2.6 x 8)
2,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Liên Tỉnh 5
Nhà phố
34.6 m²(4 x 9)
2,8 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
29 m²(2.5 x 12)
2 Tỷ 750 Triệu
94.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
38 m²(2.5 x 13.5)
2,6 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Nguyễn Duy
Nhà phố
21 m²(3 x 8)
2 Tỷ 580 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai