Bán nhà hẻm 197/13E Cao Đạt Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
24 m²(2.9 x 8.5)
4,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
4 Tỷ 450 Triệu
~ 176 Triệu/m²25.3m²
(3.3m x 7.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 7.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 25.3 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 204/5f Cao Đạt, phường Chợ Quán
Diện tích: 3,3 x 7,6m
Diện tích công nhận: 25,3m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 4.5 Tỷ
Nhà phố
24 m²(2.9 x 8.5)
4,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
19.8 m²(2.8 x 7.2)
4,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
4,4 Tỷ
157 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
20 m²(3 x 7)
4 Tỷ 480 Triệu
224 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
28 m²(3 x 10)
4,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
148 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
20 m²(3.5 x 7)
4,4 Tỷ
220 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai