Bán nhà hẻm 122/27/56/9 Tôn Đản, Khánh Hội
Nhà phố
14.1 m²(6 x 3)
1 Tỷ 750 Triệu
124 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
1,7 Tỷ
~ 111 Triệu/m²15.3m²
(3.8m x 4.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 4.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 15.3 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà hẻm 198/5e1 Tôn Đản, Khánh Hội
Diện tích: 3,8 x 4,4m
Diện tích công nhận: 15,3m²
Kết cấu: 3 lầu, 2 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 1.7 Tỷ
Nhà phố
14.1 m²(6 x 3)
1 Tỷ 750 Triệu
124 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
17.8 m²(2.8 x 6.2)
1,7 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
9.7 m²(3 x 3.5)
1,6 Tỷ
165 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
9.2 m²(2.6 x 3.5)
1 Tỷ 650 Triệu
179 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
36 m²(7 x 5)
1 Tỷ 850 Triệu
51.4 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
15 m²(3.2 x 5)
1 Tỷ 750 Triệu
117 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
11 m²(2.2 x 5.3)
1 Tỷ 590 Triệu
145 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
1 Tỷ 750 Triệu
109 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai