Bán nhà Hẻm 266/40/9/32 Tôn Đản, Phường Khánh Hội
Nhà phố
9.7 m²(3 x 3.5)
1,6 Tỷ
165 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
1.6 Tỷ
~ 91.4 Triệu/m²17.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 17.5 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
148/12/32 Tôn Đản phường 8 quận 4
Mô tả
- Bán nhà hẻm 148, Đường Tôn Đản, Phường 8, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh.,
- Nhà cấp 4, 1 trệt 1 lầu 2PN 1Wc ,
- DT 17.5m2 ( 3.16 x 5.6 ) ,
- Nằm trên đường Tôn Đản, phường 8, quận 4. Cách phố ẩm thực Vĩnh Khánh 2 phút, cách quận 1 5 phút quận 7 5 phút.,
- Tôn Đản quận 4 là điểm nằm giữa các quận trung tâm thuận tiện đi lại làm việc, đi học, gần chợ, và các nơi ăn uống giải trí.,
Nhà phố
9.7 m²(3 x 3.5)
1,6 Tỷ
165 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
9.2 m²(2.6 x 3.5)
1 Tỷ 650 Triệu
179 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
15 m²(2.8 x 6)
1,6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
160.2 m²
1.6 Tỷ
10 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
15.5 m²
1.65 Tỷ
106 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
12.2 m²
1.55 Tỷ
127 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
13 m²
1.75 Tỷ
135 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
11 m²(2.2 x 5.3)
1 Tỷ 590 Triệu
145 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai