Bán nhà Hẻm 276/14 Bùi Viện, Phường Bến Thành
Nhà phố
24 m²(2.3 x 12)
6,3 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
6,7 Tỷ
~ 258 Triệu/m²26m²
(2.8m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.8m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 26 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà Hẻm 183/30 Bùi Viện, Phường Bến Thành
Diện tích: 2,8 x 11m
Diện tích công nhận: 26m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 2
Giá: 6.7 Tỷ
Nhà phố
24 m²(2.3 x 12)
6,3 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
21.3 m²(3 x 8)
7,2 Tỷ
338 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
29.6 m²(3.4 x 9.5)
6 Tỷ 550 Triệu
221 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
30 m²(3.4 x 9)
6,6 Tỷ
220 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
43 m²
6.9 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
29.6 m²
6.55 Tỷ
221 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10)
6,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
27 m²
6.5 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai