Bán nhà hẻm 36/2 Đường Số 33 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3 Tỷ 250 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 33
3,2 Tỷ
~ 59.3 Triệu/m²54m²
(4.4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 |
? NHÀ GIÁ TỐT – NGAY CHỢ TÂN LẬP – BÌNH TRƯNG ĐÔNG, QUẬN 2
? Chỉ 3.2 Tỷ – Nhà 2 Tầng, 3PN – Ở Ngay
? Diện tích: 53.5m² – ngang 4.4m, nhà vuông vức
? Kết cấu: 2 tầng kiên cố – 3 phòng ngủ – 1 WC – có phòng ngủ trệt cực tiện cho người lớn tuổi
?♂️ Vị trí vàng: Cách mặt tiền Nguyễn Duy Trinh chỉ 200m, bước ra chợ Tân Lập vài phút
? Sổ hồng tại gia – hoàn công đầy đủ
? Giá cực mềm cho nhà Quận 2 – phù hợp an cư hoặc đầu tư giữ tài sản
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3 Tỷ 250 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3 Tỷ 250 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
36 m²
3,2 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
43.5 m²(7.7 x 7.5)
3,5 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
87.7 m²(4.9 x 21.3)
3,5 Tỷ
39.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
31 m²(6 x 5.1)
3 Tỷ 150 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(4.1 x 28)
3,3 Tỷ
29.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(6 x 5)
3,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai