Bán nhà hẻm 90/29 Lê Hồng Phong Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
28 m²(3.4 x 10.5)
7,3 Tỷ
261 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
7,5 Tỷ
~ 137 Triệu/m²54.8m²
(3.4m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | 47.6m | |
| Diện tích | 54.8 m2 |
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 175/14 Lê Hồng Phong P3, Q5
Diện tích: 3,4x14,0. DTCN: 54,8 m²
Kết cấu: 2 tầng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 7,5 Tỷ
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
28 m²(3.4 x 10.5)
7,3 Tỷ
261 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
6 Tỷ 980 Triệu
166 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
57.8 m²(3 x 17)
8,2 Tỷ
142 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
25.1 m²(8 x 3.2)
7,6 Tỷ
303 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
83.4 m²(3.5 x 18.4)
7,5 Tỷ
89.9 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
20 m²(2.4 x 11)
6,8 Tỷ
340 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
41 m²(3.3 x 20)
7 Tỷ 350 Triệu
179 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
45 m²(4.1 x 11.5)
7 Tỷ 990 Triệu
178 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai