Bán nhà hẻm 538/71/35 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
16 m²(2.8 x 6.6)
2,6 Tỷ
163 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
2 Tỷ 599 Triệu
~ 167 Triệu/m²15.6m²
(2m x 9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 15.6 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà Hẻm 174/19 Lê Quốc Hưng, Phường Xóm Chiếu
Diện tích: 2 x 9m
Diện tích công nhận: 15,6m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 2, WC: 3
Giá: 2.6 Tỷ
Nhà phố
16 m²(2.8 x 6.6)
2,6 Tỷ
163 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
29 m²(3 x 10)
2 Tỷ 599 Triệu
89.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
23 m²(2.8 x 8)
2 Tỷ 550 Triệu
111 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
15.6 m²
2.6 Tỷ
167 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Quốc Hưng
Nhà phố
29 m²
2.6 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
2,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
24 m²(2.9 x 7)
2,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
21 m²(2.3 x 8)
2,6 Tỷ
124 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai