Bán nhà hẻm 149/11/24 Lưu Hữu Phước Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3 x 12.5)
3 Tỷ 680 Triệu
92 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
3 Tỷ 650 Triệu
~ 93.6 Triệu/m²39m²
(3m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 39 m2 |
+ Giảm tiếp còn 3.65 tỷ.
QUẬN 8 LÊN LÀ CHỐT.???
NHÀ ĐẸP - HẺM ĐẸP - SÁT MẶT TIỀN - DÂN TRÍ CAO - NỞ HẬU TÀI LỘC - CHỦ ĐẸP ZAI.
Mô tả:
+ Nhà rất đẹp, vị trí đẹp.
+ Diện tích: 39m2
+ Kết cấu: nhà 2 tầng, tổng 2 Phòng ngủ.
+ Hẻm đẹp, ô tô, hẻm thông thoáng.
+ Hàng xóm vui vẻ, an ninh dân trí cao.
+ Khu xây lên 1 trệt 3 tầng, khách tiện lên tấm để phù hơi với công năng của gia đình.
+ Hẻm thông tứ phía gần đường Tuy Lý Vương, Nguyễn Chế Nghĩa, qua Quận Quận 5, 10 mất 20 phút chạy xe.
Nhà phố
40 m²(3 x 12.5)
3 Tỷ 680 Triệu
92 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
47 m²(4.2 x 11)
3,6 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Phú Định
Nhà phố
43 m²(3.3 x 13)
3 Tỷ 650 Triệu
84.9 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
50.2 m²(3.5 x 15)
3 Tỷ 650 Triệu
72.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
38 m²(3.4 x 11.1)
3 Tỷ 650 Triệu
96.1 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
81.2 m²(4.5 x 22)
3 Tỷ 680 Triệu
45.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
35 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ 680 Triệu
105 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
37 m²(3 x 13)
3,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai