Bán nhà hẻm 366/4 Bình Đông, Phú Định
Nhà phố
54.7 m²(6 x 9.5)
5,1 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
5 Tỷ 350 Triệu
~ 78.2 Triệu/m²68.4m²
(3.6m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.4 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 161/1/17 Bình Đông, Phường Phú Định
Diện tích: 3,6 x 20m
Diện tích công nhận: 68,4m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 4
Giá: 5.3 Tỷ
Nhà phố
54.7 m²(6 x 9.5)
5,1 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
49.9 m²(5.5 x 9.9)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
41.5 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
52.1 m²(6.5 x 9.2)
5,2 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
71.1 m²(5.8 x 13.5)
5,2 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
51 m²(4.9 x 11)
5 Tỷ 350 Triệu
105 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
53 m²(3.5 x 15)
5 Tỷ 380 Triệu
102 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai