Bán nhà hẻm 160/63 ( Thửa 823 tờ 45 ) Đường số 1 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
5 Tỷ 680 Triệu
~ 109 Triệu/m²52m²
(4m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng |
Bán nhà hẻm 160 Đường số 1, TP. HCM
Diện tích: 52m² (4 x 13)
Kết cấu: 5 tầng, trệt để 2 ô tô, phòng khách + bếp, 3PN có WC riêng, sân thượng trước sau
Nhà mới, full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu
Đường trước nhà 9m có vỉa hè, khu dân cư an ninh, sạch đẹp
Pháp lý sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
Giá bán 5.68 tỷ - Vinh Quang Realtor
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(4.6 x 24)
5 Tỷ 850 Triệu
52.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
99 m²(4.4 x 23)
5,6 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
125 m²(6 x 21)
5,5 Tỷ
44 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
125 m²(5.9 x 21)
5,5 Tỷ
44 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 550 Triệu
99.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
70 m²(4 x 17.4)
5,8 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
86 m²(4 x 30)
5,8 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai