Bán nhà hẻm 197/13T Cao Đạt Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
20.6 m²(2.7 x 8)
5,5 Tỷ
267 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
5,2 Tỷ
~ 1.73 Tỷ/m²3m²
(3m x 9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 3 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
Bán nhà hẻm 155/11 Cao Đạt, phường Chợ Quán
Diện tích: 3 x 9m
Diện tích công nhận: 3m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.2 Tỷ
Nhà phố
20.6 m²(2.7 x 8)
5,5 Tỷ
267 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
24.5 m²(2.9 x 8.6)
5,4 Tỷ
220 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
24 m²(3.1 x 8)
5,1 Tỷ
213 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
22 m²(4.1 x 9)
5,2 Tỷ
236 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
28 m²(3 x 9.5)
5,3 Tỷ
189 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
28 m²(3.4 x 10.5)
5,2 Tỷ
186 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
22 m²(3 x 7)
4,9 Tỷ
223 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
21 m²(2.8 x 7.5)
5,2 Tỷ
248 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai