Bán nhà mặt tiền 2 Đồng Đen, Tân Bình
Nhà phố
68 m²
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
5,9 Tỷ
~ 158 Triệu/m²37.26m²
(3.5m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 37.26 m2 |
Bán nhà Hẻm 149/40 Đất Thánh, Phường 6, Quận Tân Bình.
Diện tích: 3.5 x 11m
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 3 PN 3 WC
Giá: 5.9 Tỷ còn thương lượng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Tell: 0981.699.932 Gia Bảo
Nhà phố
68 m²
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
75 m²(4 x 18.5)
5,9 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
85.7 m²(6 x 17)
5,9 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
64 m²(4 x 15)
5,9 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
60 m²
5.9 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
43 m²
5.9 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai