Bán nhà hẻm 113/9 Lê Thị Hà, Hóc Môn
Nhà phố
55.7 m²
4,1 Tỷ
73.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
4,1 Tỷ
~ 46.6 Triệu/m²88m²
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 88 m2 |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ VĂN DÂY 11, HẺM XE HƠI 4 CHỖ. GIÁ CHỈ 4,1 TỶ.
Mô tả:
? Diện tích: ngang 5 dài 20. Công nhận trên sổ 88m2. Thực tế sử dụng ngang hơn 7, tổng diện tích sử dụng hơn 130m2.
? Kết cấu: nhà cấp 4 cũ, tiện xây mới. Gồm sân trước để xe hơi, phòng khách, 1 PN, bếp , có khoảng sân phía sau để trồng rau.
? Vị trí: mặt tiền Đỗ Văn Dậy 11. Cách đường Đỗ Văn Dậy 50m. Gần trường Cao đẳng Bách Nghệ. Cách chợ Hóc Môn 500m. Cuối đường Đỗ Văn Dậy 11 đang làm đường dọc kênh. Khi hoàn thành đường thông, công viên, view sông, thích hợp để ở lâu dài.
? Pháp lý: sổ hồng riêng. Công chứng ngay. Phần đất hơn 50m2 không có trên sổ. Chủ sẽ bán giấy tay, bao tranh chấp.
Nhà phố
55.7 m²
4,1 Tỷ
73.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
46 m²(3.1 x 15)
4,1 Tỷ
89.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trung Mỹ
Nhà phố
212 m²(9.2 x 24)
4,1 Tỷ
19.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 18
Nhà phố
104 m²(7.2 x 16)
4 Tỷ 390 Triệu
42.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Đỗ Văn Dậy
Nhà phố
274.2 m²(7.1 x 33.6)
4,1 Tỷ
15 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Nhà phố
112 m²(7 x 17.5)
4,1 Tỷ
36.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tây 2
Nhà phố
155 m²(7 x 24)
4,1 Tỷ
26.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
93 m²(6 x 16)
4,1 Tỷ
44.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai