Bán nhà Thửa 424 Tờ 12 Thửa 424 Tờ 12 (115.14 Hồ Văn Tư) Hồ Văn Tư Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
243 m²(4.1 x 36)
11,6 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
11,6 Tỷ
~ 74.4 Triệu/m²156m²
(8.2m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.2m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 156 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 139/2e Đặng Văn Bi, Phường Thủ Đức
Diện tích: 8,2 x 19m
Diện tích công nhận: 156m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 11.6 Tỷ
Nhà phố
243 m²(4.1 x 36)
11,6 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
115 m²(7.2 x 16)
11,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 29
Nhà phố
60 m²(3.3 x 19)
11 Tỷ
183 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
100.3 m²(8.5 x 11.8)
12 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
106.8 m²(5.8 x 18.5)
12 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
102 m²(8.8 x 11.5)
10,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
100 m²(9.5 x 12)
11 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
106 m²
11.6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai