Bán nhà hẻm 34/31 Nguyễn Thị Thập, Tân Thuận
Nhà phố
164 m²(4 x 20)
15 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
15,8 Tỷ
~ 148 Triệu/m²107m²
(7.5m x 17.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 17.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 107 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 134/3a Nguyễn Thị Thập, Tân Thuận
Diện tích: 7,5 x 17,5m
Diện tích công nhận: 107m²
Kết cấu: 3 lầu, 5 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 15.8 Tỷ
Nhà phố
164 m²(4 x 20)
15 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
145 m²(5 x 27.5)
16 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
16 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
107.2 m²(7.4 x 14.4)
16,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
145 m²(5.8 x 30)
15,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lý Phục Man
Nhà phố
91 m²(5.5 x 24.6)
16 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
142.7 m²
16 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bình Thuận
Nhà phố
100 m²
15.9 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai