Bán nhà hẻm 52/9/1 ?PMH Nguyễn Thị Thập Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
143 m²(5 x 28.6)
16,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
16,8 Tỷ
~ 157 Triệu/m²107.2m²
(7.4m x 14.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.4m | |
| Dài | 14.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 107.2 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 134/3a Nguyễn Thị Thập, Tân Thuận
Diện tích: 7,4 x 14,4m
Diện tích công nhận: 107,2m²
Kết cấu: 3 lầu, 6 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 16.8 Tỷ
Nhà phố
143 m²(5 x 28.6)
16,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
190 m²(13.2 x 16)
17 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
107 m²(7.5 x 17.5)
15,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
274 m²(10 x 27)
17 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
145 m²(5 x 27.5)
16 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
178 m²(10.7 x 18.5)
16,8 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
102 m²
16.96 Tỷ
166 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
16,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai