Bán nhà hẻm 121/17 Bùi Viện, Bến Thành
Nhà phố
33 m²(4.2 x 8)
6 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
6 Tỷ
~ 194 Triệu/m²31m²
(3.4m x 9.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 9.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà Hẻm 121/46 Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành
Diện tích: 3,4 x 9,3m
Diện tích công nhận: 31m²
Kết cấu: 4 Lầu, PN: 3, WC: 3
Giá: 6 Tỷ
Nhà phố
33 m²(4.2 x 8)
6 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
20 m²(4 x 6.4)
5 Tỷ 860 Triệu
293 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đặng Trần Côn
Nhà phố
35 m²(3.1 x 10.5)
6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
28 m²(2.6 x 11)
5,7 Tỷ
204 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
36 m²(3 x 10)
6 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
17.3 m²
6 Tỷ
347 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
36 m²
5.85 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
40 m²(3.6 x 11)
6,1 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai