Bán nhà hẻm 22/19 Đường Số 13 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
129 m²(6.3 x 22)
7,5 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 13
7,5 Tỷ
~ 89.3 Triệu/m²84m²
(6m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 84 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 16m |
Bán nhà hẻm 11a/26 Bình Hòa Phường Linh Xuân
Diện tích: 6 x 14m
Diện tích công nhận: 84m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 7.5 Tỷ
Nhà phố
129 m²(6.3 x 22)
7,5 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
141 m²(6 x 24)
7,5 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
155 m²(9.6 x 16)
7,5 Tỷ
48.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
102 m²(4.2 x 25)
7,5 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
70 m²(6.5 x 10.5)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
160 m²(5 x 32)
7,5 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
213.6 m²(7.7 x 28)
7,5 Tỷ
35.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
41 m²(3 x 11)
7,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai