Bán nhà 1242 Nguyễn Xiển Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
13,9 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
14 Tỷ
~ 54.9 Triệu/m²255m²
(24m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 24m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 255 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 118/18 Đường số 6 Phường Long Bình
Diện tích: 24 x 14m
Diện tích công nhận: 255m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 2
Giá: 14.0 Tỷ
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
13,9 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
124 m²(5.2 x 23.5)
14 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
130 m²(5.7 x 24)
14 Tỷ
108 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
205 m²(5.5 x 37)
14 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
505 m²(10 x 50)
14 Tỷ
27.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
400 m²(15.5 x 26)
14 Tỷ
35 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
14 Tỷ
140 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
493 m²(11 x 30)
14 Tỷ
28.4 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai