Bán nhà hẻm 9/4 Đường số 11() Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(3.1 x 14)
3,7 Tỷ
74 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
3,6 Tỷ
~ 60 Triệu/m²60m²
(5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 114/2/4, phường Thủ Đức
Diện tích: 5 x 12m
Diện tích công nhận: 60m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 3.6 Tỷ
Nhà phố
50 m²(3.1 x 14)
3,7 Tỷ
74 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
93 m²(5.2 x 18)
3,6 Tỷ
38.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
57 m²(10.5 x 5.5)
3,8 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
60.3 m²(7 x 8.7)
3,6 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
68 m²(4.92 x 14)
3 Tỷ 650 Triệu
53.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
51 m²(4.8 x 11)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
68 m²(4.92 x 14)
3 Tỷ 650 Triệu
53.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
68 m²(4.8 x 11)
3,7 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai