Bán nhà hẻm 121/13 Bùi Viện, Bến Thành
Nhà phố
23.1 m²(6.6 x 3.5)
8,5 Tỷ
368 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
8,5 Tỷ
~ 224 Triệu/m²38m²
(3.6m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
Bán nhà Hẻm 1/1 Phó Đức Chính, Phường Bến Thành
Diện tích: 3,6 x 10m
Diện tích công nhận: 38m²
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 3, WC: 2
Giá: 8.5 Tỷ
Nhà phố
23.1 m²(6.6 x 3.5)
8,5 Tỷ
368 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
8,8 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Phó Đức Chính
Nhà phố
29.5 m²(3.3 x 9)
8,5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
20 m²(2.9 x 7.3)
8,5 Tỷ
425 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
25.5 m²(5.5 x 5.3)
8,5 Tỷ
333 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
34 m²(3 x 11)
8,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
38 m²
8.5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Phó Đức Chính
Nhà phố
39 m²(3.3 x 12)
7,7 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai