Bán Nhà Mặt Tiền 15 Lê Khôi, Tân Phú
Nhà phố
25 m²(4.1 x 6.2)
5,2 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lê Khôi
5,2 Tỷ
~ 108 Triệu/m²48m²
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
Bán nhà hẻm 106/64b Hòa Bình, Phường Tân Phú
Diện tích: 4 x 12m
Diện tích công nhận: 48m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 5.2 Tỷ
Nhà phố
25 m²(4.1 x 6.2)
5,2 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lê Khôi
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
5,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Văn Cao
Nhà phố
32 m²(4 x 9.1)
5 Tỷ 250 Triệu
164 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Nhà phố
58 m²(4.2 x 14)
5,2 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Nhà phố
50 m²(4.1 x 12)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Đoàn Hồng Phước
Nhà phố
83 m²(3.9 x 22)
5,2 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
76 m²(4.5 x 18)
5,2 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trần Văn Cẩn
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
5,2 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai