Bán nhà hẻm 103/1E Văn Thân Phường Bình Tiên Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(3 x 15)
5 Tỷ 580 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
5,3 Tỷ
~ 76.8 Triệu/m²69m²
(4.5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 69 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 103/7c Văn Thân, phường Bình Tiên
Diện tích: 4,5 x 15m
Diện tích công nhận: 69m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 1
Giá: 5.3 Tỷ
Nhà phố
44 m²(3 x 15)
5 Tỷ 580 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
44 m²(3 x 15)
5 Tỷ 580 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
66 m²(9.2 x 7.7)
5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
56 m²(3.3 x 16)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
45 m²(3 x 13)
5,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
82 m²(3 x 27)
5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
45 m²(3.1 x 12)
5,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
63 m²(6 x 13.5)
5,6 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai