Bán nhà hẻm 76/15 Đường số 37 Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
21 m²(3.5 x 6)
1,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 37
1 Tỷ 750 Triệu
~ 58.3 Triệu/m²30m²
(3m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 103/59b Nguyễn Thị Thập, Tân Mỹ
Diện tích: 3 x 10m
Diện tích công nhận: 30m²
Kết cấu: 2 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 1.8 Tỷ
Nhà phố
21 m²(3.5 x 6)
1,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 37
Nhà phố
14.3 m²(3.5 x 4.3)
1 Tỷ 850 Triệu
129 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
1,9 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
1 Tỷ 750 Triệu
58.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
11 m²(2.4 x 5)
1 Tỷ 780 Triệu
162 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Nhà phố
11 m²(2.4 x 5)
1,8 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Nhà phố
33 m²
1.7 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6.5)
1 Tỷ 750 Triệu
109 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai