Bán nhà hẻm 961/8 Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hòa
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
4,9 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
4,8 Tỷ
~ 64 Triệu/m²75m²
(5.1m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 1014/15/9 Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hòa
Diện tích: 5,1 x 15,5m
Diện tích công nhận: 75m²
Kết cấu: 1 lầu, 2 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 4.8 Tỷ
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
4,9 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
4 Tỷ 890 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
44 m²(4 x 12)
4,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4,8 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
37.9 m²(7.5 x 5.1)
4,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 790 Triệu
99.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
80 m²(5 x 18)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai