Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 284/12 - 284/12A Lê Văn Sỹ, P. Nhiêu Lộc
Nhà phố
194 m²(8 x 25)
48 Tỷ
247 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
49 Tỷ
~ 227 Triệu/m²216m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 216 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 9A Trần Văn Đang Phường 9 Quận 3
MẶT TIỀN QUẬN 3 - 254m2 - MUA TIỆN XÂY MỚI - CHIA LÀM 3 CĂN VỪA Ở VỪA CHO THUÊ - 50 TỶ TL
- Vị trí mặt tiền kinh doanh, vừa ở vừa kinh doanh.
- Đường nhựa mặt tiền thông khu vực. Mua tiện xây mới căn hộ dịch vụ, khách sạn phù hợp
- Hiện chia làm 3 căn nhà vừa ở vừa cho thuê, căn trước cho thuê 20tr,các căn trong có 6pn, 4wc....
- Diện tích thực tế 254m2, công nhận 216m2, ngang 7.8m nở hậu
- Sổ chính chủ, hoàn công đủ, công chứng ngay
Nhà phố
194 m²(8 x 25)
48 Tỷ
247 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
194 m²(8 x 25)
48 Tỷ
247 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
254 m²(10 x 26)
49 Tỷ
193 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
98 m²(5 x 24)
49 Tỷ
500 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
135 m²(5.5 x 24)
50 Tỷ
370 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
98.2 m²
50 Tỷ
509 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
143 m²
48 Tỷ
336 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
194 m²
50 Tỷ
258 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai