Bán nhà số 5 Số 7, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
207.6 m²(6.4 x 32)
19,3 Tỷ
93 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
19.5 Tỷ
~ 37.1 Triệu/m²525m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 525 m2 |
????,
9A Đường số 1 Linh Xuân Thủ Đức
Mô tả:
+ Mặt tiền Đường số 1, gần cầu vượt Linh Xuân.
+ Ngang 10m vuông vức, dài hơn 50m. Diện tích 525m2 trong đó thổ cư 78.2m2, CLN 446.7m2. Chủ đang làm thủ tục lên thổ toàn bộ đất.
+ Sổ đẹp vuông vức chủ để tại nhà, sang tên mua bán ngay.,
Nhà phố
207.6 m²(6.4 x 32)
19,3 Tỷ
93 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
471 m²(12 x 40)
19,5 Tỷ
41.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
144 m²(6 x 19)
19,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
125 m²(6.2 x 19.8)
19,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
360 m²(7.3 x 50)
19,7 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
205 m²
21 Tỷ
102 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
220 m²
19.5 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Bình Đường
Nhà phố
198 m²
19 Tỷ
96 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai