Bán nhà hẻm 49/5a Trần Quang Khải, Tân Định
Nhà phố
45.2 m²(3.1 x 14.6)
12 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
11.8 Tỷ
~ 189 Triệu/m²62.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62.3 m2 |
Nhà phố
45.2 m²(3.1 x 14.6)
12 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
72 m²(4.3 x 17.6)
12 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
54 m²(4 x 13)
11,6 Tỷ
215 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
12 Tỷ
273 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
37.7 m²
12 Tỷ
318 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
68 m²
11.9 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Nguyễn
Nhà phố
72 m²
12 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Huyền Quang
Nhà phố
28.8 m²
12 Tỷ
417 Triệu/m²P.Tân Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai