Bán Nhà Mặt Tiền 9A Kỳ Đồng, Nhiêu Lộc
Nhà phố
88 m²(12 x 8)
85 Tỷ
966 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
85 Tỷ
~ 462 Triệu/m²184m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 29m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 184 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 3 Mặt tiền 963 Trường Sa, Phường 12, Quận 3
Diện tích: 183,81m2 ( 29m x 10m )
Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng HĐT: Đang cho Highlands Coffee thuê 160tr/th
- HĐ thuê kí 6 năm Giá 85 tỷ thương lượng
Nhà phố
88 m²(12 x 8)
85 Tỷ
966 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
200 m²(7.8 x 18)
90 Tỷ
450 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
129 m²
80 Tỷ
620 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
223 m²
85 Tỷ
381 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
223 m²
85 Tỷ
381 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
181 m²
90 Tỷ
497 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
160 m²
85 Tỷ
531 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
190 m²
86 Tỷ
453 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai