Bán nhà hẻm 472/41 Cách Mạng Tháng Tám Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4.35 x 17)
14 Tỷ 990 Triệu
187 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
14.9 Tỷ
~ 266 Triệu/m²56m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 962 Trường Sa Phường 13 Quận 3.
+Diện tích: 56m2(4x14)
Mặt tiền rộng hơn 10m rất thuận tiện kinh doanh buôn bán. Hẻm bên hông thông ô tô ra Lê Văn Sỹ.,
- Nhà 2 tầng cũ, chủ xác định bán đất.,
Nhà phố
80 m²(4.35 x 17)
14 Tỷ 990 Triệu
187 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
30 m²(5 x 9)
15 Tỷ
500 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13)
14,5 Tỷ
290 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
51 m²(3.8 x 14)
14 Tỷ
275 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
56.2 m²
15 Tỷ
267 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
39 m²
15 Tỷ
385 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
57 m²
15.5 Tỷ
272 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
56 m²(4.1 x 13)
13,5 Tỷ
241 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai