Bán nhà hẻm 111/7a Phạm Văn Bạch, Tân Bình
Nhà phố
57 m²(4.1 x 14)
8,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
8.2 Tỷ
~ 146 Triệu/m²56.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56.2 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà 95 Phạm Văn Bạch Phường 15 Quận Tân Bình
Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Bạch, tiện Kinh doanh mọi ngành nghề.,
Diện Tích: 4m x 14m, vuông vức, không khuyết hãm.,
Nhà c4, 1lửng, xác định mua đất xây dựng mới.,
Phạm Văn Bạch là nhựa thông Liên quận rộng 12m, có vỉa hè 2.5m.,
Giá chỉ có 8.2 tỷ.,
Nhà phố
57 m²(4.1 x 14)
8,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
114 m²(5.8 x 20.2)
8 Tỷ 499 Triệu
74.6 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
44 m²(8 x 5.5)
8,2 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
44 m²
8.2 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
112 m²
8.5 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
54.6 m²
8.4 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
57 m²
8.2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
51.7 m²
8.5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai