Bán nhà hẻm 15/40/3 Đường Số 9 Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(4.2 x 15)
6 Tỷ 190 Triệu
98.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
6.1 Tỷ
~ 136 Triệu/m²45m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
BIỆT THỰ MINI - LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - KINH DOANH - XE HƠI VÀO NHÀ. 945/63/16 Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, full nội thất. + Cách chợ xóm mới 40m, trường học cấp 1,2,3 sát bên. + Sổ hồng chính chủ, đẹp miên man. BẢO HÀNH 2 năm cho khách mua.
Nhà phố
63 m²(4.2 x 15)
6 Tỷ 190 Triệu
98.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
6,1 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
125 m²(3.6 x 34)
6,1 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
43.2 m²(4 x 12)
6 Tỷ 40 Triệu
140 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
56 m²(6 x 9.3)
6,1 Tỷ
109 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
61.3 m²(4 x 15.4)
6 Tỷ 50 Triệu
98.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
118 m²
6.1 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
49.1 m²
6.2 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Hội Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai