Bán nhà hẻm 113/9A Trần Quang Diệu Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(5 x 7.5)
8 Tỷ 990 Triệu
250 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
8.95 Tỷ
~ 362 Triệu/m²24.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24.7 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 922 Trường Sa Phường 13 Quận 3
*BÁN NHÀ MẶT TIỀN LÔ GÓC,KHÔNG LỘ GIỚI - ĐƯỜNG TRƯỜNG SA - QUẬN 3 - GIÁ 8 TỶ+ *
+Diện tích: 24.7m2
+ Vị trí mặt tiền Trường Sa,gần cầu Lê Văn Sỹ…,
+ Mặt tiền Trường Sa,vị trí kinh doanh đắc địa.,
+ Khu vực trung tâm chợ,trường học...,
+ Tiện ích ….,
##Nhà Trung Tâm Giá Ngoại Ô.##
+ Khu sầm uất,giữa lòng Sài Gòn.
** kết cấu: nhà 5 tầng,4pn,3wc,đầy đủ công năng sử dụng…
+ Sổ hồng riêng,Hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn.,
Nhà phố
36 m²(5 x 7.5)
8 Tỷ 990 Triệu
250 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
85 m²(4.5 x 19)
9,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
42 m²(3.4 x 11.6)
8,6 Tỷ
205 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
42 m²(3.4 x 11.6)
8,6 Tỷ
205 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
36 m²(3.6 x 8.3)
8 Tỷ 399 Triệu
233 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
32 m²(6.5 x 5.7)
8 Tỷ 990 Triệu
281 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
35 m²(3.2 x 12)
8 Tỷ 990 Triệu
257 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
30 m²(3.5 x 10)
8 Tỷ 980 Triệu
299 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai