Bán nhà hẻm 1074/18A ( SC 453kH .67 Lê Văn Sỹ ) Lê Văn Sỹ) Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
605 m²(42 x 155)
13,8 Tỷ
22.8 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
13.9 Tỷ
~ 193 Triệu/m²72m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 6 |
Bán nhà 92/4 Cao Thắng Phường 4 Quận 3
CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP - HẦM 3 TẦNG SÂN THƯỢNG - DOANH THU 50TR/THÁNG
+Diện tích: 72m2(12x6)
Nhà phố
605 m²(42 x 155)
13,8 Tỷ
22.8 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15)
13 Tỷ 990 Triệu
241 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
14 Tỷ
215 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
95 m²(5.2 x 18.8)
13 Tỷ 990 Triệu
147 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
27 m²(3.5 x 10)
13,9 Tỷ
515 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cống Hộp
Nhà phố
65 m²(4.5 x 12.6)
13,9 Tỷ
214 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
100 m²(4.2 x 20)
13,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
79.2 m²
14 Tỷ
177 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai