Bán nhà hẻm 2279/23/1/4/31 Nguyễn Thị Hương Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(10.7 x 7.4)
8,5 Tỷ
147 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
8,7 Tỷ
~ 90.2 Triệu/m²96.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96.4 m2 | |
| Số tầng | 4 |
90/80 Dương Cát Lợi TT Nhà Bè
- Mô tả:
+ Kết Cấu Nhà 4 tầng trệt 2 lầu, Sân Thượng, gồm 5PN, 4WC, Phòng Khách, Bếp, Phòng Thờ, Ban Công, Sân để xe hơi.
+ Đường trước nhà xe hơi tránh nhau thoải mái
+ Tiện ích xung quanh, chợ, trường học, siêu thị, bách hóa xanh ...,
- Sổ Hồng riêng Hoàn Công chuẩn chỉnh công chứng ngay.,
Nhà phố
58 m²(10.7 x 7.4)
8,5 Tỷ
147 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
110 m²
8 Tỷ 650 Triệu
78.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
73.4 m²
8,5 Tỷ
116 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
63 m²
8,5 Tỷ
135 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
260 m²
8,5 Tỷ
32.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
82 m²
8,9 Tỷ
109 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
80 m²
8,9 Tỷ
111 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
64 m²
8,5 Tỷ
133 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai