Bán nhà 13 đường 13 Bình Trưng Đông Quận 2
Nhà phố
102 m²
7.2 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
7.5 Tỷ
~ 66.4 Triệu/m²112.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 112.9 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng |
BÌNH TRƯNG TÂY - BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ 113M2
MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ - CĂN GÓC VUÔNG VỨC KHÔNG LỘ GIỚI,
?????
9 Đường số 42 Bình Trưng Tây Quận 2
Mô tả:
- Mặt tiền căn góc đường số 42 Bình Trưng Tây. Xe hơi ra vào thoải mái
- Diện tích 113m2. Ngang 4m dài 30m vuông vức không lỗi.
- Trên đất có dãy trọ 5 phòng thu nhập 15tr/th. khách mua chỉ việc tiếp tục khai thác
- Sổ đẹp, chủ để nhà, sang tên mua bán ngay.
Nhà phố
102 m²
7.2 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
64 m²
7.3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
80 m²
7.8 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
118 m²
7.5 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
75 m²
7.5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
84 m²
7.35 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
75 m²
7.5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
121.5 m²
7.7 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai