Bán nhà hẻm 734/16/4 V1Trường Sa Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(3.6 x 7)
6 Tỷ
136 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
6 Tỷ
~ 214 Triệu/m²28m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 28 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 9/19B Kỳ Đồng Phường 9 Quận 3
HẺM NHỰA 8m Oto THẲNG 1 TRỤC.,
- Diện tích: 28m2( 3.5x8), 1 trệt, lững, 1 lầu, 4 phòng ngủ, 4 tollet.,
- Hẻm nhựa oto thẳng đẹp, khu vực hiếm nhà bán.,
Nhà phố
44 m²(3.6 x 7)
6 Tỷ
136 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
35 m²(5 x 9)
6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
27 m²(4.5 x 8)
6,5 Tỷ
241 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
6 Tỷ
214 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7.4)
6 Tỷ
231 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
58 m²(5.8 x 10)
6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
45 m²(4.2 x 9.5)
5,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
42 m²(3.7 x 11)
6 Tỷ
143 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai