Bán nhà hẻm 260/8 Tô Ngọc Vân ( Thửa 25 Tờ 10) Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
4.2 Tỷ
~ 50.5 Triệu/m²83.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83.1 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng |
9/10/2 Đặng Văn Bi Trường Thọ Tp Thủ Đức
?TƯƠNG LAI MẶT TIỀN VÀNH ĐAI 2 - TRUNG TÂM THỦ ĐỨC HƠN 80M2
- Vị trí tương lai sát mặt tiền Vành đai 2, đã cắm mốc đền bù. Ngay Đặng Văn Bi trục chính trung tâm Thủ Đức.
- Nhà Cấp 4 còn sạch sẽ, vào decor ở ngay gồm sân để xe, phòng khách, 2 PN, bếp. Có thể cải tạo 3 PN để cho thuê.
- Sổ hoàn công, công nhận đủ.
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
70 m²(4.4 x 15)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
70 m²(4.4 x 15)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
70 m²(44 x 15)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
37 m²(9.3 x 4)
4,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
53 m²
4,2 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
70 m²(15.5 x 4.5)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
51 m²
4 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai