Bán nhà hẻm 51/17 Phan Huy Ích, Tân Bình
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
7.3 Tỷ
~ 140 Triệu/m²52m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 88 Phan Huy Ích Phường 15 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH - TỪ LÚC DỊCH CHỦ LẤY GIÁ THUÊ MỀM 16tr/th - KHÁCH TẤP NẬP ?
+Diện tích: 52m2(4x13)
+ Mặt tiền đang cho thuê bán xe máy, mảnh đất tốt chủ rất ăn nên làm ra, người thuê cũng buôn bán rất đắc khách. Chủ tâm lý lúc dịch bệnh mấy tháng liền không thu tiền người thuê.,
+ Sổ hồng chính chủ.,
+ Chủ thiện chí, hiểu cách làm việc của bên mình.
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
7,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
64 m²
7.4 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
75.2 m²
7.2 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
62 m²
7.5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
71 m²
7.2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai