Bán nhà 10 ( Mặt Tiền ) Lê Văn Hưu Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
170 Tỷ
1.65 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Văn Hưu
180 Tỷ
~ 1.9 Tỷ/m²94.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 94.5 m2 |
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
170 Tỷ
1.65 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Văn Hưu
Nhà phố
146 m²
180 Tỷ
1.23 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
81.8 m²
180 Tỷ
2.2 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Thị Bưởi
Nhà phố
96.9 m²
170 Tỷ
1.75 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
100 m²
190 Tỷ
1.9 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Huệ
Nhà phố
202 m²
170 Tỷ
842 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Văn Hưu
Nhà phố
837 m²
180 Tỷ
215 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
450 m²
180 Tỷ
400 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai