Bán nhà 43A Bình Chiểu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
119 m²(5 x 24)
10,9 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
10.9 Tỷ
~ 68.6 Triệu/m²159m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 159 m2 |
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG - KINH DOANH SẦM UẤT ?,
? TRUNG TÂM TAM PHÚ ?
87B Đường Bình Phú Phường Tam Phú, Tp Thủ Đức
Mô tả:
? Kết cấu: nhà cấp 4, Pk, 2 PN, bếp, WC, sân rộng, kho
? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
? Nhà mặt tiền phù hợp Kinh Doanh buôn bán mọi ngành nghề.
? Cách UBND P. Tam Phú và Tô Ngọc Vân chỉ 300m.
? Nhà cấp 4 cũ tiện về xây dựng mới.
? Khu vực tiện ích ngập tràn ko thiếu thứ gì.,
Nhà phố
119 m²(5 x 24)
10,9 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
300 m²
10,9 Tỷ
36.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
141 m²
9.9 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
210 m²
10.9 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
158 m²
10.8 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
160 m²
10 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
80 m²
10.2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
230 m²
10 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai