Bán nhà mặt tiền 1566 Lê Văn Lương, Hiệp Phước
Nhà phố
245 m²(7 x 29)
15 Tỷ
61.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
15.6 Tỷ
~ 49.4 Triệu/m²315.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 315.5 m2 |
? 850 Nguyễn Bình Nhơn Đức Nhà Bè
?Mô tả:
Nhà 350m2
Mặt tiền đường Nguyễn Bình, Ngay đoạn kinh doanh sầm uất nhất khu.
DT: 6m X 56m (Nở hậu),
Hiện trạng : Nhà 1 trệt và gác Thông suốt, đang làm kho nhôm kinh ,
Hiện đang Cho thuê 16/tháng ( Nhận cọc 3 tháng ),
Hiện tại đang làm sổ hồng mới có toạ độ ,
Nhà phố
245 m²(7 x 29)
15 Tỷ
61.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
5056.1 m²(71 x 86)
16,2 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
615 m²(12 x 20)
16 Tỷ
26 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
800 m²(24 x 33)
15,9 Tỷ
19.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
360 m²(10 x 32)
15 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
397.8 m²(10 x 40)
15 Tỷ
37.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
192.1 m²
14.2 Tỷ
73.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
736 m²
16 Tỷ
21.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai