Bán nhà 301C ( Thửa 569 tờ 6 ) Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
382 m²(10 x 38)
32 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
30 Tỷ
~ 33.7 Triệu/m²890m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 890 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH - GIÁ BÈO NHÈO - ĐANG CHO THUÊ LÀM KHO CHỨA HÀNG - HƠN 2000M2
83 Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức
- Diện tích: Tổng hai sổ công nhận gần 2000m2 hiện trạng hơn 2500m2
- Đất trống, trên đất có căn nhà C4 đang cho thuê làm kho chưa hàng mỗi tháng 20tr. Hiện trạng là đất Nông nghiệp quy hoạch Đất ở lên thổ cư được.
- Mặt tiền đường Ngô Chí Quốc rộng 16m, quy hoạch 24m, cách Tỉnh lộ 43 tầm 200m, gần bên chợ Nông sản Thủ Đức.
- Thuận tiện làm kho chứa hàng, kho vận chuyển, xưởng sản xuất. Đặt VP giao dịch hàng hoá,...
- Chủ bán cả hai sổ, không bán riêng lẻ
- Sổ đỏ cá nhân, sang tên mua bán nhanh gọn.
Nhà phố
382 m²(10 x 38)
32 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
412 m²(11.3 x 35)
28 Tỷ
68 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
382 m²(10 x 38)
32 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
890 m²(10 x 69)
30 Tỷ
33.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
250 m²(10 x 25)
31,3 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
712 m²(8.5 x 45)
31 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
529 m²
31 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
417 m²(7.6 x 54)
29 Tỷ
69.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai