Bán nhà hẻm 54/4 Duy Tân, Tân Hòa
Nhà phố
107 m²(4 x 26.5)
19 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Duy Tân
19.5 Tỷ
~ 390 Triệu/m²50m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 81 Phú Hòa Phường 8 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH NGAY CHỢ VẢI LỚN NHẤT TÂN BÌNH, 50M2, 5 TẦNG MỚI ĐẸP LUNG LINH, HOÀN CÔNG ĐỦ, DÒNG TIỀN 50TR/TH.,
- Vị trí siêu đẹp ngay trung tâm chợ vải tấp nập nhất của Quận Tân Bình, tiện ích bủa vây xung quanh không thiếu thứ gì.,
- Nhà xây kiên cố chắc chắn, hoàn công đủ 5 tầng, 6PN, 6WC có sân thượng, chủ để thông sàn nên mỗi tầng 1 phòng rất rộng, thoáng. Nhà còn mới đẹp khách mua dọn vào ở được ngay và kinh doanh luôn.,
- Pháp lý chuẩn, sổ hoàn công đủ, gia chủ gửi ngân hàng giữ hộ, khách cọc chắc chắc mua chủ tự rút sổ được.,
Nhà phố
107 m²(4 x 26.5)
19 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Duy Tân
Nhà phố
100 m²(5 x 14)
19 Tỷ 50 Triệu
191 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
98 m²
19.05 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
107 m²
19 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Duy Tân
Nhà phố
87.6 m²
19.4 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
77 m²
20 Tỷ
260 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
77 m²
19 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Chấn Hưng
Nhà phố
72 m²
19.2 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai