Bán nhà Thửa 550 Tở 227 Thửa 550 Tở 227(1.10E) Tân Hòa 2 Phường Tân Hoà Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
174 m²(10 x 17)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
21 Tỷ
~ 438 Triệu/m²48m²
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà mặt tiền 17 Tân Xuân, Tân Hòa
Diện tích: 4 x 12m
Diện tích công nhận: 48m²
Kết cấu: 4 lầu, 4 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 21.0 Tỷ
Nhà phố
174 m²(10 x 17)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
94 m²(4 x 24)
21,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Châu
Nhà phố
62 m²(3.8 x 18)
20,7 Tỷ
334 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thủ Khoa Huân
Nhà phố
48 m²
21 Tỷ
438 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
Nhà phố
73.2 m²
21.4 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
94 m²
21.5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Châu
Nhà phố
77 m²
20 Tỷ
260 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
90 m²
20.8 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai