Bán nhà Mặt tiền 3 Nguyễn Huệ, Phường Sài Gòn
Nhà phố
59 m²(7.5 x 15)
90 Tỷ
1.53 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Huệ
92 Tỷ
~ 351 Triệu/m²262m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 262 m2 |
Nhà phố
59 m²(7.5 x 15)
90 Tỷ
1.53 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Huệ
Nhà phố
127 m²
95 Tỷ
748 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Kế Bính
Nhà phố
160 m²
95 Tỷ
594 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
52 m²
90 Tỷ
1.73 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Huỳnh Thúc Kháng
Nhà phố
67 m²
93 Tỷ
1.39 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hải Triều
Nhà phố
398 m²
89 Tỷ
224 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Ngữ
Nhà phố
122.5 m²
92 Tỷ
751 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
57.9 m²
90 Tỷ
1.55 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai