Bán nhà 1003 Phạm Văn Đồng Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(5.3 x 21)
19 Tỷ
148 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
19 Tỷ
~ 88.4 Triệu/m²215m²
(5m x 43m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 43m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 215 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 10 phòng | |
| Số WC | 10 wc | |
| Độ rộng đường | 7m |
Bán nhà 81 đường số 1, Phường Linh Xuân
Diện tích: 5 x 43m
Diện tích công nhận: 215m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 10, nhà vệ sinh: 10
Giá: 19.0 Tỷ
Nhà phố
128 m²(5.3 x 21)
19 Tỷ
148 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
106 m²(4 x 27)
19 Tỷ
179 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Dương Văn Cam
Nhà phố
187 m²(5 x 37)
20 Tỷ
107 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
185.1 m²(10 x 19)
19 Tỷ
103 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
136 m²(6.5 x 21)
19 Tỷ
140 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
122.1 m²(8 x 15.3)
19 Tỷ
156 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
112 m²(5.4 x 18)
18 Tỷ
161 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
320 m²(6 x 60)
18 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai