Bán nhà 526 Chuyên gia 1. Lê Văn Sỹ Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(4.4 x 23)
10,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
10.5 Tỷ
~ 459 Triệu/m²22.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 22.9 m2 |
Nhà phố
86 m²(4.4 x 23)
10,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
25 m²(6.4 x 4)
10,5 Tỷ
420 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
10,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
31 m²(3 x 13)
10,5 Tỷ
339 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
10,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
10,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
24 m²
10.42 Tỷ
434 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
38.09 m²
10 Tỷ
263 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai