Bán nhà hẻm 15B/39 Lê Thánh Tôn Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
25 m²(4 x 6)
8,5 Tỷ
340 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
8.6 Tỷ
~ 179 Triệu/m²48m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 8 Phan Tôn phường Đa Kao Quận 1.
+diện tích: 48m2 ngang 3m dài 16m
,
? Vị trí đỉnh: 50m ra MT Võ Thị Sáu, Điện Biên Phủ, Hoàng Sa, xung quanh, Công viên trường học, nhà hàng, khách sạn …. À Đakao thì miễn bàn về độ đãng cấp.,
,
? Nhà còn mới đẹp, kết cấu 1 trệt 3 lầu 5Pn 5WC siêu công nẵng, có PN trệt cho người già hoặc người không muốn leo cầu thang.,
,
? Thích hợp làm sapa, homestay, vừa ở vừa kinh doanh.....,
,
+ Khu vực hiếm nhà bán.,
,
+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày.,
Hướng Đông Nam mát mẻ.,
Nhà phố
25 m²(4 x 6)
8,5 Tỷ
340 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
22 m²(4.1 x 4.5)
8,5 Tỷ
386 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
32 m²(7.9 x 5)
8 Tỷ 990 Triệu
281 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
22.5 m²(3.6 x 6.3)
8,5 Tỷ
378 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
35.1 m²(3.4 x 11)
8,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
37.1 m²(3.5 x 11)
8,6 Tỷ
232 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
37.1 m²
8.6 Tỷ
232 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
8,6 Tỷ
179 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai